Faɗuwar da aka yi kyau da haske matasa suna da mahimmanci ga kowace mace, amma fatar ta fara rasa elasticity tare da shekaru saboda raguwa a cikin matakan estragen da elastin. Wrinkles zama mafi furta, kuma fatar fata tayi kama da mara nauyi.

Salon salon kyau suna ba da nau'ikan hanyoyin fogonial da yawa, amma ba kowa ba zai iya samun irin wannan farfadowa da hanyoyin gida na halitta, ba shakka, aminci da rahusa.
Haɗin hanyoyi daban-daban da abubuwan da aka gyara na halitta suna ba ku damar samun sakamako mai ban mamaki kuma inganta yanayin fata.
Kwasfa
Carewararrawa na halitta yana buƙatar amfani da ƙwayar cuta na yau da kullun ko goge, wanda ke ba da gudummawa ga moisturizing, sabunta sel, inganta samuwar zaruruwa da wrinkles. Ana iya aiwatar da tsari sau 2-3 a mako.
A cikin gida girke-girke ana amfani da: gishiri, sukari, oatmeal, kofi na kwaskwarima da 'ya'yan itace mai kwakwalwa. Misali, Mix cokali 2 na sukari, daga 3 tsp. Cream, ƙara ½ tsp. na asali mai. Massage rigar fata na mintina 3, sannan kuma kurkura tare da ruwan dumi.
Masks daga anti -aging Sinadaran
Kafin amfani da mask din, masana suna ba da shawarar yin wanka mai laushi, sannan kuma yi amfani da goge. Don haka, abubuwan da aka yi aiki da abin rufe fuska sun fi kyau kuma cikin sauri don shiga sharar da tushen epidermis, kuma zai zama sananne.
Honey yana ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ke manyan abubuwan da suka dawo da samari zuwa fata. Yana ba da isasshen hydration, yana karfafawa da laushi da epidermis. Mix 1 tbsp. l. zuma daga 1 tsp. kirim mai tsami da rabin Jozhoba ko avocado. Bar cakuda tsawon minti 30. Kurkura tare da ruwa mai ɗumi.

Ruwan lemun tsami yana taimakawa ya sake farfado da fata ta hanyar rage sauye sauye da sauran alamun tsufa. Vitamin C A lemun tsami shine mai ƙarfi antioxidanant wanda ke taimaka wa kare epidermis daga lalacewar radicals kyauta. Bugu da kari, kaddarorin da ke amfani da shi yana taimakawa inganta yanayin fuskar.
Zaka iya amfani da ruwan 'ya'yan itace ga fata ka bar minti 25, ko zaka iya shirya abin rufe fuska ta hanyar hada 1 tsp. Juice da Amma Yesu bai guje kwai kwai da ƙara ½ tsp. kirim. Jira mintina 15, sannan sai a shafa tare da ruwan sanyi. Aiwatar da sau ɗaya ko sau biyu a mako.
Hoton sihiri yana da tasirin anti -aging. Ya ƙunshi adadin abubuwan da ba a iya gano abubuwan alama ba, da kuma bitamin A, B, e da F. Idan har kuna son kawar da banƙanta da kuma kumburi a kai tare da zuma, kirim mai tsami ko mai.
Ganye shayi. Yawancin karatu sun nuna cewa polyphenols na kore kore suna ba da gudummawa ga rarar sel mai sauri, taimaka wajen rage tsufa da tsufa da tsufa da rana.
Hanyoyi da za a yi amfani da kore shayi don reguwar fata:
- Sha 3-4 a kowace rana ba tare da sukari ba, amma tare da ƙari na lemun tsami ko lemun tsami.
- Daga kopin kore shayi kuma bar shi sanyi, ƙara dropsan saukad da man orange ko geranium. Fesa yayin rana a fuska ko wanke kanka da safe da maraice.
Man shafawa na kwastomomi

Abubuwan da ke asali da mai mahimmanci suna ɗaya daga cikin samfuran halitta mafi inganci ga matasa fata. Ana amfani dasu a cikin masks, compress da kuma nausa. Moisten masana'anta a cikin man na innabi ko almond mai. Sanya masana'anta akan fata ya bar har sai sanyi.
Kowane yamma, yi tausa tare da man kwakwa ko ƙarang kuma a shafa ga yankin a gaban idanun. Duk wani asali da mai mahimmanci (dangane da bukatun fata) za'a iya ƙarawa zuwa 2 ko tsami. Amma la'akari da cewa kawai saukad da 2-3 saukad da za a iya ƙara mahimmin mai.
Coubes na Ice
Warkokin da aka shirya na fuskar da aka shirya daga ruwan 'ya'yan itace ko kayan ganye suna ƙarfafa fata da matakai kuma suna ƙarfafa alaƙar fuska da kuma ƙara ɗaukar fuska. Yana kula da fata ya zama dole daga ciki. Abincin da ya dace, mai arziki a cikin antioxidants da isasshen hydration na jiki, yana da mahimmanci. Kuna buƙatar sha aƙalla gilashin ruwa 5-6 kowace rana.